All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Zamfara: Normalcy has returned to Tsafe – Police

Khad Muhammed
News

LaLiga: Teams no longer fear Barcelona after Messi’s departure – Koeman

Khad Muhammed
News

Yusuf Buhari wedding: Reno Omokri berates Nigerians as about 100 private...

Khad Muhammed
Crime

EFCC arrests two suppected fraudsters in Ondo

Khad Muhammed
Crime

Rival bandit gangs clash in Kaduna village, slaughter each other

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: My brother has schizophrenia – Maria breaks down in tears

Khad Muhammed
News

Secession: We are grossly marginalized in Nigeria – Middle Belt Youths...

Khad Muhammed
News

Man United midfielder leaves Old Trafford ahead of Southampton clash

Khad Muhammed
Crime

NSCDC arrest tricycle rider while allegedly kidnapping pupils in Katsina

Khad Muhammed
Education

Insecurity: Why government should build barracks at Jos Race Course –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...