All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Bishop Oyedepo reveals sponsors of killer herdsmen

Khad Muhammed
News

Tony Anenih: What Secondus said about late PDP chieftain

Khad Muhammed
News

EL Clasico: Barcelona coach, Valverde reveals what caused Real Madrid’s 5-1...

Khad Muhammed
News

El Clasico: Perez snubs players after 5-1 loss, set to replace...

Khad Muhammed
News

Obaseki, Mimiko react to death of Tony Anenih

Khad Muhammed
News

Gov Ortom, Dogara react to death of Tony Anenih

Khad Muhammed
News

Soldier Killed, Four Wounded As Boko Haram In ’13 Gun Trucks’...

Khad Muhammed
Law

WAEC certificate: Buhari qualified by law to contest – Ajulo

Khad Muhammed
News

What death of Anenih means to Nigerian politics – James Ibori

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Why Buhari may lose in North-East – APC senator,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...