All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Kaduna crisis: What Buhari, El-Rufai must do – Middle Belt Forum

Khad Muhammed
News

2019: Nnamdi Kanu working for Buhari, South-East governors – Igbo coalition

Khad Muhammed
News

Despite Losing Five Members To Army, Shi’ites Flood Abuja For El-Zakzaky...

Khad Muhammed
News

Atiku, Saraki react to PDP chieftain, Tony Anenih’s death

Khad Muhammed
News

Enugu Govt awards contract for workers’ housing estate road project

Khad Muhammed
News

Fani-Kayode reacts to death of Tony Anenih

Khad Muhammed
News

El Clasico: Real Madrid speaks on sacking Lopetegui after 5-1 defeat...

Khad Muhammed
News

Buhari reacts to Tony Anenih’s death

Khad Muhammed
News

Uduaghan mourns Tony Anenih –

Khad Muhammed
News

2019 presidency: APC attacks Obasanjo, Atiku

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...