All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Raheem Sterling hints at leaving Man City for Real Madrid

Khad Muhammed
News

Despite protests, allegations of fraud, Obiano presents certificate to monarch

Khad Muhammed
News

Supreme Court Didn’t Contact Those Who Issued My Certificate, Says Bayelsa...

Khad Muhammed
News

Bayelsa: Lyon’s Deputy, Senator Degi-Eremienyo provides proof of unique certificate

Khad Muhammed
News

Bayelsa judgement: Oshiomhole reacts as Rivers govt warns him, Sylva

Khad Muhammed
Law

David Lyon vs Diri: APC returns to Supreme Court, makes demands

Khad Muhammed
Crime

Angry youths raze mansion of kidnap kingpin, Okechukwu Uche in Imo

Khad Muhammed
Crime

Unknown gunmen kill policemen, injure one at Ondo checkpoint

Khad Muhammed
News

Europa League: Solskjaer reveals why Man Utd failed to beat Club...

Khad Muhammed
Entertainment

Burna boy stole most of his songs from Fela – Eedris...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...