All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Champions League: Mourinho speaks on Delle Alli’s anger during Tottenham’s defeat...

Khad Muhammed
Entertainment

Burna Boy mourns Pop Smoke, reveals last conversation with rapper

Khad Muhammed
Crime

3 teenagers in court for raping 12-year-old girl in Lagos

Khad Muhammed
Law

Woman seeks divorce over hardship, 8 months after marriage

Khad Muhammed
News

Abba Kyari vs Monguno: ‘Buhari is dead, El-Rufai, Sultan of Sokoto,...

Khad Muhammed
Crime

Police kill notorious kidnapper, arrest another in Katsina

Khad Muhammed
News

NCC, NIPOST to collaboate on digital financial services

Khad Muhammed
News

Cristiano Ronaldo pays tribute to Mbappe

Khad Muhammed
News

World Bank Approves $2.2bn Loan For Nigeria

Khad Muhammed
News

Why Cristiano Ronaldo scores a lot – Messi

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...