All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Two in court for allegedly stealing N280,000

Khad Muhammed
News

Industrial Trust Fund trained 11,100 youths in 2019- Minister of Trade,...

Khad Muhammed
News

Aisha Yesufu reacts to Ohanaeze’s call for her arrest over Amaechi’s...

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Kidnap Four NSCDC Officials In Kogi

Khad Muhammed
Entertainment

Nollywood actor Frank Dallas passes away

Khad Muhammed
Crime

Drug trafficking: NDLEA intercepts truck load of Indian hemp, arrest 2...

Khad Muhammed
Crime

Armed Bandits Kill Two Policemen On Ondo Highway

Khad Muhammed
News

UEFA Champions League: Messi outlines three ways Barcelona can win trophy...

Khad Muhammed
Crime

NYSC: Deployment scam lands man in jail after duping intending corpers

Khad Muhammed
Law

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...