All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Two burnt as suspected adulterated kerosene causes explosion in Anambra

Khad Muhammed
News

Nigerians, policemen scoop fuel near Army barracks as tanker falls in...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: More anxiety as woman with no symptoms infects five relatives

Khad Muhammed
Education

Enugu govt approves intervention funds for Uzo-Uwani, Bishop Shanahan, GO University

Khad Muhammed
News

Resign if Buhari refuses to sack you – Group tells Service...

Khad Muhammed
News

EPL: Controversy as VAR chief claims Lo Celso should have seen...

Khad Muhammed
News

EPL: Lampard blasts VAR after Chelsea defeated Tottenham 2-1

Khad Muhammed
Law

Bayelsa Election: Ozekhome Condemns Attack On Justice Odili

Khad Muhammed
News

Insecurity: Biafra group rejects community policing, faults Southeast governors

Khad Muhammed
News

Ondo: PDP gets new Deputy Chairman

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...