All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

FA Cup fourth round: Chelsea, Liverpool, Man City discover opponents [Full...

Khad Muhammed
News

US vs Iran: Details of meeting between UK, Iraq emerge

Khad Muhammed
News

Serie A: What Cristiano Ronaldo said after scoring hat-trick in Juventus’...

Khad Muhammed
Crime

Teenager in court over alleged murder

Khad Muhammed
News

Transfer: Real Madrid offer Man Utd four players in exchange for...

Khad Muhammed
News

SERAP Asks Nigerian Electricity Regulatory Commission To Reverse Increment In Tariff

Khad Muhammed
Education

Six Lagos University Students Injured During Exam Stampede

Khad Muhammed
Crime

Gunmen kidnap APC Chairman in Ondo

Khad Muhammed
News

CAN sends message to Buhari as chairman speaks from Boko Haram...

Khad Muhammed
News

Soleimani killing: Islamic Movement protests in Abuja, burns US flag

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...