All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

CAN warns against FG’s planned withdrawal of troops

Khad Muhammed
News

Transfer: Adebayor set for shock Premier League return

Khad Muhammed
Crime

Suspected gunmen kidnap 70-year-old grandmother in Ondo

Khad Muhammed
News

NPFL Week 12: Plateau United thrash Enyimba 4-0 to maintain top...

Khad Muhammed
News

2023: APC attacks Atiku – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
Education

2020 UTME: JAMB announces exam day, date to begin sale of...

Khad Muhammed
More

US vs Iran: Nigeria Police on red alert over rising tension

Khad Muhammed
News

US slams UK, Germany, France for not being helpful in ‘fight’...

Khad Muhammed
News

LaLiga: Valverde reveals who to blame after Barcelona failed to beat...

Khad Muhammed
News

EPL: Rio Ferdinand reveals Man United’s major problem under Solskjaer

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...