All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

US vs Iran: China, Turkey sternly warn America

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
Education

Entrepreneurial University takes off in Enugu

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Gunmen Abduct Party Ward Chairman In Ondo

Khad Muhammed
Crime

International Criminal Court Slams Nigerian Government Over Failure To Punish Security...

Khad Muhammed
More

PDP attacks Buhari’s govt over increase in electricity tariff, tells NASS...

Khad Muhammed
Crime

Kaduna Explosion Caused By Illegal Transfer, Petroleum Department Reveals

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: Troops overrun terrorists with indigenous MRAP, free more captives

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Kidnapped CAN Chairman, Lawan Andimi cries out from captivity

Khad Muhammed
News

EPL: Oliseh speaks on Guardiola being ‘a failure’ at Man City

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...