All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

2020 Budget: Lagos sets N73.8bn monthly IGR target

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: Fani-Kayode reveals those responsible for Borno attack

Khad Muhammed
News

PDP raises alarm over attacks on Atiku by APC

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers of Ondo APC Chairman, Ajulo request N10m ransom

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: Legal practitioner cautions Buhari against withdrawing troops from volatile communities

Khad Muhammed
News

2023 Presidency: Tinubu in Aso Rock, speaks on ‘search’ for Buhari’s...

Khad Muhammed
News

Soleimani’s killing: Foreign minister explains why Iran must retaliate

Khad Muhammed
News

Carabao Cup semi-final: Rashford reveals what he expects from Guardiola’s Man...

Khad Muhammed
News

Transfer: Arsenal, Man Utd submit offers for Cavani

Khad Muhammed
Crime

Angry mob burns alleged thieves to death

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...