All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Transfer: Arteta speaks on Arsenal’s move for Boateng

Khad Muhammed
News

Transfer: Haaland finally reveals why he snubbed Man Utd for Dortmund

Khad Muhammed
Crime

Policeman shoots bus driver, one other in Bayelsa

Khad Muhammed
News

Lagos BRT fares to be increased – Tinubu

Khad Muhammed
Education

NANS slams Sanwo-Olu over LASU stampede, says Governor increased tuition without...

Khad Muhammed
News

Carabao Cup: Pogba regrets returning to Man United- Paul Ince

Khad Muhammed
News

Us vs Iran: Real reason Soleimani’s burial was postponed

Khad Muhammed
Crime

Angry residents block Adamawa highway over alleged release of suspected kidnappers

Khad Muhammed
Crime

UNIBEN VC seeks EFCC collaboration to curb corruption

Khad Muhammed
Crime

Adamawa youths protest, block highway

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...