All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APC elects new executive members

Khad Muhammed
News

2023 presidency: Buhari has no confidence in APC, his govt –...

Khad Muhammed
News

Fani-Kayode reacts as Iran vows not to release black box of...

Khad Muhammed
Education

FUOYE appeals court judgement reinstating its sacked lecturer

Khad Muhammed
News

Supreme Court upholds Gov. Ikpeazu’s victory

Khad Muhammed
News

China reacts to Iran’s missile attacks on US as militia commander...

Khad Muhammed
News

EPL: Rudiger reveals why Hudson-Odoi did not leave Chelsea for Bayern...

Khad Muhammed
Crime

Woman, 14-year-son kidnapped in Kaduna community

Khad Muhammed
News

Iran vs US: America reportedly withdraws troops from Kuwait

Khad Muhammed
News

2023 is Igbo’s turn – Ohanaeze reacts to Arewa Forum’s position...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...