All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Eight killed as vehicle crashes into market in Cross River

Khad Muhammed
News

War: Israel, Spain react to Iran’s attacks on US, other troops...

Khad Muhammed
News

Iran Vs US: United Nations Calls For ‘Active Engagement’ In De-escalating...

Khad Muhammed
News

Lagos rescues baby whose Jehovah Witness parents denied blood transfusion

Khad Muhammed
More

3 die in Bauchi teaching hospital following doctor’s rejection at trauma...

Muhammadu Sabiu
More

US reacts as plane crashes in Iran

Khad Muhammed
News

US vs Iran: Germany condemns attack on US military bases, issues...

Khad Muhammed
Crime

Driver arrested for allegedly knocking down FRSC official in Ogun

Khad Muhammed
News

Transfer: Unai Emery sends message to Neymar

Khad Muhammed
News

Ogun: Abiodun, Akinlade react to death of Adeosun

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...