All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Kaduna police confirm abduction of 4 Seminarians

Khad Muhammed
News

Transfer: Harry Kane’s replacement to sign three-and-a-half-year deal with Tottenham for...

Khad Muhammed
News

Gov Ikpeazu reacts to death of Abia LG chairman

Khad Muhammed
News

War: Iran speaks on ‘shooting down’ Ukrainian airliner with 176 on...

Khad Muhammed
News

Spanish Super Cup: Suarez names two things Barcelona did wrong against...

Khad Muhammed
Crime

Plateau attacks an act of terrorism, reversal to dark days –...

Khad Muhammed
News

NCC targets Swedish SPIDER initiative for ICT capacity building, improved broadband

Khad Muhammed
News

Transfer: Mourinho to hijack Chelsea’s move for 23-year-old forward

Khad Muhammed
Crime

El-Zakzaky, wife fate in Court’s hand- Kaduna Attorney General

Khad Muhammed
News

Chelsea confirm deal for 19-year-old defender

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...