All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Entertainment

African parents have ruined their children, conceal sex matters -Toke Makinwa

Khad Muhammed
Crime

What Jonathan told Niger Delta youths about violence

Khad Muhammed
Crime

Kano Sharia Police arrest 32 suspected prostitutes

Khad Muhammed
Crime

EFCC Breaks Silence On Detention Of Shehu Sani

Khad Muhammed
Crime

EFCC Breaks Silence On Detention Of Shehu Sani

Khad Muhammed
Education

Ibadan Poly Rector to SUG: “Students’ union not a vehicle for...

Khad Muhammed
News

Business: Dangote shuns Innoson, orders 10,000 trucks from Indonesia

Khad Muhammed
Crime

Court sentences two over phone theft in Ondo

Khad Muhammed
Crime

How Police arrested cultists initiating minors in Bayelsa

Khad Muhammed
Crime

Amotekum: Disband Nigeria’s security apparatus now, they have failed us –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...