All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Oyetola vs Adeleke: How APC reacted to Appeal Court’s judgement on...

Khad Muhammed
Crime

Court jails ex-Fidelity Bank staff over online fraud

Khad Muhammed
News

FG appoints acting DG for Transport institute

Khad Muhammed
News

Tambuwal vs Aliyu: What happened at Tribunal on Thursday

Khad Muhammed
News

Osun Guber: Wild jubilation in Osogbo as appeal court upholds Oyetola’s...

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Onyejeocha speaks on withdrawal from Speakership race

Khad Muhammed
News

Buhari nominates CBN Governor, Godwin Emefiele for another term

Khad Muhammed
News

Europa League: Arsenal qualify for final after beating Valencia 4-2

Khad Muhammed
News

Buhari Nominates Godwin Emefiele For Second Term As CBN Governor

Khad Muhammed
News

Popular singer, Rabiu Baba is dead

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...