All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
More

Jigawa impeachment: House of Assembly elects new principal officers

Khad Muhammed
More

BREAKING: Jigawa State House Of Assembly Impeaches Speaker

Khad Muhammed
News

Champions League: De Ligt will leave Ajax this summer – Van...

Khad Muhammed
News

APGA chairman receives bashing over statement on Alex Otti’s election petition...

Khad Muhammed
Entertainment

Oyetola vs Adeleke: How Davido reacted to Appeal Court judgement on...

Khad Muhammed
News

Insecurity in Nigeria: Buhari summons Service Chiefs

Khad Muhammed
News

Osun Guber: Oyetola wins in Appeal Court

Khad Muhammed
News

Pope Francis announces new rule for Catholics

Khad Muhammed
News

BREAKING: Jigawa Assembly impeaches Speaker, Chief Whip, Majority Leader

Khad Muhammed
News

Lawan reveals those who nurtured his senate presidency ambition

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...