All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

EPL: De Gea’s possible destinations revealed

Khad Muhammed
Crime

‘Angel’ Jailed For Internet Fraud In Ibadan

Khad Muhammed
News

Reps Halt Ogoni Clean Up, Order Freezing Of Account

Khad Muhammed
News

CBN: What Buhari’s nomination of Godwin Emefiele for second term means...

Khad Muhammed
Entertainment

Charlyboy attacks Buhari over comment on IGP weight loss, vows to...

Khad Muhammed
Crime

EFCC arrests Kwara lawmaker over alleged N4m land scam

Khad Muhammed
Law

Court orders police to pay lawyer N15m for illegal detention

Khad Muhammed
News

Senate okays Abike Dabiri as chairman, diaspora commission

Khad Muhammed
News

Pogba’s agent handed transfer ban

Khad Muhammed
News

Imo State House Of Assembly Suspends All 27 LGA Chairmen

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...