All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019 presidency: Region to produce SGF under Atiku revealed

Khad Muhammed
Crime

24-hour curfew in Kaduna, environs as soldiers take over streets

Khad Muhammed
News

Idris Kutigi: Saraki and IGP react to death of ex-Chief...

Khad Muhammed
News

Idris Kutigi,former CJN Dies At 78

Khad Muhammed
News

Investigation: IGP Asked To Account For 56 Missing Police Rifles

Khad Muhammed
News

Shehu Sani reveals next plan, speaks on contesting in 2019

Khad Muhammed
News

Okoya Tasks Private Sector On Supporting Flood Victims In Bayelsa

Khad Muhammed
News

NUJ election: Yemi Itodo cries out as acting chairman, Khanoba allegedly...

Khad Muhammed
News

Thierry Henry loses first match in charge of Monaco

Khad Muhammed
News

LaLiga: Conte agrees deal to replace Lopetegui as Real Madrid manager

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...