All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ondo: Anti-open grazing law not effective in Ayede Ogbese – Farmers...

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea go top after 3-1 victory over Southampton

Khad Muhammed
News

APC inaugurates LGA chairmen in Rivers

Khad Muhammed
News

Man Utd vs Everton: Solskjaer names strong squad for EPL clash...

Khad Muhammed
News

EPL: Tuchel fires back at Conte over Lukaku criticism

Khad Muhammed
Crime

El-Rufai, gov’t officials absent at burial of 38 Southern Kaduna villagers

Khad Muhammed
Crime

Police arrest man for serial sexual abuse of his teenage daughter...

Khad Muhammed
Crime

Bauchi: We paid N72m ransom to bandits in one year –...

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer gives injury update on Rashford, Shaw ahead of Man...

Khad Muhammed
News

LaLiga: Stop leaking stories about me – Koeman blasts Barcelona amid...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...