All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

I’m An ‘Elder’, Not A ‘Mister’ — PDP Deputy National Chairman...

Khad Muhammed
News

Ondo Pensioners Give Akeredolu Two-Week Ultimatum To Pay Salary Arrears

Khad Muhammed
Law

NJC Counters CSNAC, Tells Buhari To Proceed With Justice Abba-Ali’s Supreme...

Khad Muhammed
News

APC Upholds Shehu Sani As Candidate For Kaduna Senatorial District

Khad Muhammed
News

Fayose speaks on his EFCC ordeal

Khad Muhammed
News

2019 election: PDP speaks on destruction of Buhari’s billboard in Akwa...

Khad Muhammed
Crime

Uproar in Cross River as residents lose life savings to Ponzi...

Khad Muhammed
News

EFCC releases pictures of Fayose’s alleged houses

Khad Muhammed
News

2019: Why I took back property I gave to APC –...

Khad Muhammed
News

Fayose: PDP speaks on continuous detention of ex-Governor

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...