All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Election 2023

2023: APC states positionon Goodluck Jonathan’s membership

Khad Muhammed
More

Seven interesting things you should know about #GiftCardsToNaira

Khad Muhammed
Election 2023

Governor Fayemi appoints new SSG, Chief of Staff

Khad Muhammed
News

2023 Presidency: Senate President, Ahmed Lawan picks APC N100m nomination forms

Khad Muhammed
News

Plateau 2023: 18 APC guber aspirants threaten to dump party over...

Khad Muhammed
News

2023: Nigerians ready for leader to unite them – Atiku

Khad Muhammed
News

Nigerian airlines insist on flight shutdown from Monday

Khad Muhammed
#SecureNorth

Zamfara mass killing: Bandits must not operate freely, Buhari vows

Khad Muhammed
More

IPOB: ‘We’ll defeat FG in this battle Nnamdi Kanu started’

Khad Muhammed
News

Buhari departs to Cote d’Ivoire Sunday

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...