All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Election 2023

Peter Obi supporters acting mad, says Deji Adeyanju

Khad Muhammed
Arewa

New Kano CP assumes duty

Khad Muhammed
#SecureNorth

Abducted pastor escapes from Kaduna kidnappers’ den

Khad Muhammed
More

TUC tells FG only thing Nigerians want on fuel subsidy removal

Khad Muhammed
Election 2023

Just In: After Obasanjo, Atiku meets Wike, others in London

Khad Muhammed
More

NBA: You’re hoodlums, FFK attacks critics of Shettima’s dress

Khad Muhammed
News

2023: We’re not underrating PDP, APC – Kwankwaso’s NNPP

Khad Muhammed
Crime

Security: Kogi people will appreciate me when I’m gone – Gov...

Khad Muhammed
More

Nigeria, India to strengthen bilateral relations

Khad Muhammed
More

PSC, NPF in fresh tussle over new recruitment

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...