All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Bayelsans Not As Foolish As Dickson Thinks They Are, Says APC

Khad Muhammed
Law

Court grants APC chieftain leave to arrest own wife

Khad Muhammed
News

Instagram Co-founders Resign

Khad Muhammed
News

Petrol tanker crushes three to death in Delta

Khad Muhammed
News

Recruitment: FRSC reveals those to be disqualified

Khad Muhammed
News

Rivers APC reacts to approval of indirect primaries by Oshiomhole-led NWC

Khad Muhammed
Crime

NDLEA intercepts 100 litres of ‘skrushy’ in Ibadan

Khad Muhammed
News

Ayade is investing in the future – Makarfi

Khad Muhammed
News

Pope issues warning to ‘world powers’

Khad Muhammed
News

CACOL demands sack of Buhari’s Minister over corruption

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...