All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Entertainment

Nollywood star, Anita Joseph speaks on possibility of acting porn

Khad Muhammed
News

EPL: Why Arsenal will sell Ozil by January – Nicholas

Khad Muhammed
Crime

Police kill three suspected armed robbers in Taraba

Khad Muhammed
News

No Whistle-Blower Will Get 5% Of Our Money, Says NNPC

Khad Muhammed
News

Osun election: What ADC governorship candidate, Akinbade said after voting

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Tambuwal has my blessings for 2019 presidency –...

Khad Muhammed
News

Senator Ndume blames presidency for Saraki, Dogara’s defection to PDP

Khad Muhammed
News

Osun election: What Aregbesola, Omisore said after voting

Khad Muhammed
News

I have no anointed governorship candidate in Kaduna – Makarfi

Khad Muhammed
News

Osun election: EU hopes votes will count, speaks on vote-buying

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...