All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
Crime

Boko Haram: NYSC confirms abduction of corps member in Borno

Khad Muhammed
Crime

EFCC To Probe Saraki’s Earnings As Kwara Governor

Khad Muhammed
More

Russia won’t ground Sukhoi Superjets after Moscow fireball crash landing

Khad Muhammed
More

Gov. Okorocha under fire over alleged looting of tiles industry in...

Khad Muhammed
Crime

Nigeria loses another NAF Pilot, Air Commodore Udenyi

Khad Muhammed
More

Wike: PDP raises alarm over INEC, Rivers election tribunal

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: Why Buhari should fire all Service Chiefs – Arewa youths

Khad Muhammed
Crime

Govt threatens to drag herdsmen to court

Khad Muhammed
More

Presidency reacts as PDP says Buhari incompetent, managing himself

Khad Muhammed
More

Nigeria election: Presidency reveals how Buhari defeated Atiku, PDP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...