All stories tagged :

More

Jam’iyar LP ta zaÉ“i Nenadi Usman a matsayin shugabarta

Sulaiman Saad
More

We’ve saved N500m from civil servants’ verification, Gov Mohammed reveals

Khad Muhammed
More

Herdsmen: Zulum approves land for Ruga in Borno

Khad Muhammed
More

Abduljabbar Kabara: Abin da ya sa rundunar Æ´an sandan Kano ta...

Khad Muhammed
More

Boko Haram: COAS, Yahaya empathizes with troops involved in accident

Khad Muhammed
More

Lauyan Nnamdi Kanu Ya Ce Kenya Ta Azabtar Da Kanu Yayin...

Khad Muhammed
More

Sojojin Najeriya Sun Yi Hatsarin Mota A Maiduguri – AREWA News

Khad Muhammed
More

Adamawa: Boss Mustapha reacts as Boko Haram attacks Dabna, kills many

Khad Muhammed
More

Boko Haram attacks Adamawa community, Dabna, kills many

Khad Muhammed
More

Buhari Ya Umarci Jami’an Tsaro Su Hanzarta Kubutar Da Daukacin Daliban...

Khad Muhammed
More

Kudu Ce Za Ta Karbi Shugabanci A 2023 – AREWA News

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Ƙasar Nijar Ta Ƙaddamar Da Sabon Katin Shaidar Ɗan Ƙasa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Sayi Fom ɗin Nuna Sha’awar Tsayawa Takarar Shugabancin Najeriya...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamna Yusuf Ya Yi Allah-Wadai Da Halayyar Wasu Matasa A Kano

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin Kogi Ta Ce Ta Ceto Yara 15 Daga Cikin Wadanda...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Ƙasar Nijar Ta Ƙaddamar Da Sabon Katin Shaidar Ɗan Ƙasa

Gwamnatin Jamhuriyar Nijar ta ƙaddamar da sabon katin shaidar zama ɗan ƙasa, da nufin ƙarfafa tsaro da kuma zamanantar da tsarin tantance jama’a.An fara aiwatar da shirin ne a birnin Yamai, a ofishin ƴan sanda na Yantala.Hukumomi sun bayyana cewa wannan mataki wani ɓangare ne na ƙoƙarin ƙasashen yankin...