All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Expedite work on livestock prog, end drug proliferation – Northern governors,...

Khad Muhammed
More

Kaduna: Bandits attack church during service, open fire on worshippers

Khad Muhammed
More

Mayakan Boko Haram Sun Ta Da Gari A Jihar Yobe

Khad Muhammed
More

Amid deepening crisis, Adamawa APC stakeholders vow to defeat imposition

Khad Muhammed
More

Bauchi govt urged to create skills acquisition ministry to tackle youth...

Khad Muhammed
More

Bandits Sack Two Police Stations In Zamfara, Steal Ammunition Amid Military...

Khad Muhammed
More

New Adamawa Police Commissioner assumes duty

Khad Muhammed
More

Motorists stranded as protesting trailer, tanker drivers block Minna-Suleja road

Khad Muhammed
More

Don’t let Nigeria become another Afghanistan – Governor Yahaya tasks security...

Khad Muhammed
More

Boko Haram: You’ll end up in ICC for treason – HURIWA...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...