All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

He was a true patriot – Ortom mourns late Obadiah Mailafia

Khad Muhammed
More

Again, ISWAP blows up high tension electricity lines, plunges Maiduguri into...

Khad Muhammed
More

Three killed, one injured in Bauchi auto crash

Khad Muhammed
More

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
More

Adamawa council elections now slated for Dec 4

Khad Muhammed
More

Shari’a committee, security personnel raid secret liquor, drug selling ‘joints’ in...

Khad Muhammed
More

Soldier killed, woman, children abducted in Zaria

Khad Muhammed
More

Boko Haram Terrorists Have Moved To Kaduna Forest—Nigeria’s Secret Police Alert...

Khad Muhammed
More

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Tuesday morning

Khad Muhammed
More

2023 Presidency Going To Southern Nigeria Is Wishful Thinking, Not Practical...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...