All stories tagged :

More

Jam’iyar LP ta zaÉ“i Nenadi Usman a matsayin shugabarta

Sulaiman Saad
Crime

BREAKING: Senate Minority Leader, Abaribe calls for Buhari’s immediate resignation

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Lagos Balogun market on fire

Khad Muhammed
Crime

Buhari govt winning war against corruption – Lai Mohammed

Khad Muhammed
More

Emiliano Sala: Cardiff call for investigation into ‘wrongdoing’ over fatal plane...

Khad Muhammed
More

Lassa Fever: 4 Killed, one doctor affected in Taraba

Khad Muhammed
More

50 US troops suffered traumatic brain injuries in Iran retaliation attack

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Wednesday morning

Khad Muhammed
More

Lawmakers express concern over worsening insecurity

Khad Muhammed
More

Nigerian Govt reveals fresh plan for civil servants

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: Insurgency made 59,311 orphans, 59,213 widows in Borno, says...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Ƙasar Nijar Ta Ƙaddamar Da Sabon Katin Shaidar Ɗan Ƙasa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Sayi Fom ɗin Nuna Sha’awar Tsayawa Takarar Shugabancin Najeriya...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamna Yusuf Ya Yi Allah-Wadai Da Halayyar Wasu Matasa A Kano

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin Kogi Ta Ce Ta Ceto Yara 15 Daga Cikin Wadanda...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Ƙasar Nijar Ta Ƙaddamar Da Sabon Katin Shaidar Ɗan Ƙasa

Gwamnatin Jamhuriyar Nijar ta ƙaddamar da sabon katin shaidar zama ɗan ƙasa, da nufin ƙarfafa tsaro da kuma zamanantar da tsarin tantance jama’a.An fara aiwatar da shirin ne a birnin Yamai, a ofishin ƴan sanda na Yantala.Hukumomi sun bayyana cewa wannan mataki wani ɓangare ne na ƙoƙarin ƙasashen yankin...