All stories tagged :

More

Shettima Ya Nemi ’Yan Najeriya Su Nuna Goyon Bayan Ga Gwamnatin...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An gudanar da jana’izar Ghali Umar Na’Abba a Kano

Sulaiman Saad
Arewa

Ghali Umar Na’abba tsohon kakakin Majalisar Wakilan Najeriya ya riga mu...

Muhammadu Sabiu
#SecureNorth

An kashe fiye da mutane 100 a Jihar Filato

Muhammadu Sabiu
#SecureNorth

Tirƙashi: Ƴan sandan Jigawa sun yi babban kamu

Muhammadu Sabiu
Arewa

A lura sosai game da yadda jabun takardun naira suka yawaita—CBN...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin tarayya ta kaddamar da motoci masu amfani da iskar gas...

Sulaiman Saad
Hausa

NDLEA ta kama wani mai safarar miyagun kwayoyi

Sulaiman Saad
#SecureNorth

An kai wa gwamnan Kogi hari

Muhammadu Sabiu
Arewa

Gwamnatin Najeriya za ta biya alawus ɗin N-Power na wata tara

Muhammadu Sabiu
More

Mayaƙan ISWAP sun kashe kwamandan Boko Haram

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Sojoji Sun Kashe Ɗan Fashi, Sun Ceto Wanda Aka Sace a...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An dakatar da shugaban jam’iyar APC na jihar Nasarawa

Sulaiman Saad
Hausa

Tsohon Antoni Janar, Abubakar Malami, Ya Fice Daga APC, Ya Koma...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Za a binciki musabbabin mutuwar tsohon gwamnan Ondo Rotimi Akeredolu

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

Sojoji Sun Kashe Ɗan Fashi, Sun Ceto Wanda Aka Sace a...

Dakarun Runduna ta 3 da ke ƙarƙashin Operation Safe Haven, waɗanda ke aiwatar da aikin tsaro na Operation Lafiyan Jama’a, sun kashe ɗan fashi guda tare da ceto wani da aka sace a yankin ƙaramar hukumar Wase da ke Jihar Filato.Mai magana da yawun rundunar, Manjo Samson Nantip Zhakom,...