All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
Crime

Kidnappers of ECWA pastor, 14 others want N30m – CAN

Khad Muhammed
Crime

Fulani herdsmen allegedly kill one farmer in Kogi

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: FG orders arms, ammunitions from Slovakia

Khad Muhammed
Crime

My wife denied me sex for 2years, follows men – Husband...

Khad Muhammed
Crime

Benue killings: Ortom attacks Buhari group over Fulani herdsmen

Khad Muhammed
More

Residents lynch suspected kidnapper in Kaduna community

Khad Muhammed
More

2023 presidency: Arewa youths warn Yoruba against seeking to succeed Buhari

Khad Muhammed
More

Sanusi vs Ganduje: Kano indigenes reject new emirs, ask Sultan to...

Khad Muhammed
More

Teenager, man drown in Kano within hours

Khad Muhammed
Crime

Armed men storm Rivers community, kill 15

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...