All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Kano emirate: New Emir of Rano suspends district heads, strips them...

Khad Muhammed
More

Saraki reveals saddest day as Senate President

Khad Muhammed
More

Kwara Governor appoints Chief of Staff, SSG, CPS

Khad Muhammed
More

Gov. Ganduje queries Emir Sunusi for financial misappropriation

Khad Muhammed
More

NBC Acting On Buhari’s Directives To Suspend AIT, Raypower – Dokpesi

Khad Muhammed
Hausa

Gwamnati ta rufe kafofin sadarwa na AIT da Raypower

Khad Muhammed
More

President Buhari dissolves 8th National Assembly

Khad Muhammed
Crime

Kano Emirate: Sen. Shehu Sani reacts to Ganduje’s plan to depose...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest suspect killer of UNIZIK student, others

Khad Muhammed
More

Just in: NBC shuts down AIT, Ray Power FM

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...