All stories tagged :

More

Nafiu Bala ya jagoranci zanga-zanga a ofishin INEC

Sulaiman Saad
More

Boko Haram: Rights group claims International NGOs working with insurgents in...

Khad Muhammed
More

Minimum wage: We will not accept Fayemi’s proposal, says Ekiti labour

Khad Muhammed
More

Hong Kong drops £30bn offer for London Stock Exchange | Business...

Khad Muhammed
Crime

Buratai orders aggressive postures against bandits, criminals, harps on human rights

Khad Muhammed
Crime

Sex For Grades: Falz tells Nigerians what to do

Khad Muhammed
Crime

Again: Gunmen kill 1, kidnap 4 others in Kaduna

Khad Muhammed
More

25th economic summit: Full text of President Buhari’s speech

Khad Muhammed
Crime

Drama in Bayelsa Assembly as embattled Speaker, Isenah finally resigns, days...

Khad Muhammed
More

100 days in office: Learn from Makinde, El-Rufai – APC chieftain...

Khad Muhammed
More

What will happen to Osinbajo – Adeboye

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...