All stories tagged :

More

Nafiu Bala ya jagoranci zanga-zanga a ofishin INEC

Sulaiman Saad
More

Boko Haram Ta Kashe Mutum 37 a Jihar Borno – AREWA...

Khad Muhammed
More

Cutar corornavirus ta kassara Indiya | Labarai

Khad Muhammed
More

Senator Ndume raises alarm, claims Boko Haram is regrouping

Khad Muhammed
More

Kogi Governor, Bello Says APC’ Six-Year Rule Better Than PDP’s 16...

Khad Muhammed
More

Updated: Presidency warns over alleged plot to ‘overthrow’ Buhari’s govt

Khad Muhammed
More

Nigerian journalist returns lost $3,000 to owner

Khad Muhammed
More

End massacre now, Tiv leaders tell Sule, Ortom

Khad Muhammed
More

Boko Haram burn houses in Konduga, kill residents

Khad Muhammed
More

Al’umman Kaduna Na Korafin Karuwar Aikin Yan Bindiga a Jihar –...

Khad Muhammed
More

Borno Ag Gov, Kadafur revokes housing contracts of over 40 non-...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...