All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Group condemns continued killings in Southeast, tasks Buhari to declare state...

Khad Muhammed
More

Taraba: Pensioners issue 21-day ultimatum to Gov Ishaku

Khad Muhammed
More

Insecurity: Niger govt directs churches, mosques to hold special prayers

Khad Muhammed
More

Euro 2020 will be Cristiano Ronaldo’s last – Mourinho

Khad Muhammed
More

Twitter ban exposed Buhari’s plot to Islamize Nigeria – IPOB

Khad Muhammed
More

You can’t declare Nigeria failed state over insecurity – FG replies...

Khad Muhammed
More

Terrorists killed as Boko Haram storm Damboa with gun trucks, APC

Khad Muhammed
More

Iyaye biyu na É—aliban Islamiyyar da aka sace a Neja sun...

Khad Muhammed
More

I can’t imagine Real Madrid without Sergio Ramos – Ancelotti

Khad Muhammed
More

Kano anti-graft agency restates commitment to tackle corruption

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...