May 28, 2022 Comments0 FacebookTwitterPinterestWhatsApp Hausa Hoto:Yadda ake kaɗa kuri’a a zaben fitar da gwani na ɗan takarar shugaban kasa a PDP By Sulaiman Saad More from this stream Tinubu ya sauke ministoci biyu daga kan mukaminsu Sulaiman Saad - 24 hours ago An samu bullar cutar Covid-19 a jihar Cross River Sulaiman Saad - 1 day ago Ƴan majalisar wakilai uku daga jam’iyun APC, PDP, LP sun koma... Sulaiman Saad - 1 day ago Tanka Ta Murƙushe Direban Aikin Kai Kaya Har Lahira A Lagos Muhammadu Sabiu - 2 days ago Recomended Tinubu ya sauke ministoci biyu daga kan mukaminsu Shugaban ƙasa, Bola... An samu bullar cutar Covid-19 a jihar Cross River Gwamnatin jihar Cross... Ƴan majalisar wakilai uku daga jam’iyun APC, PDP, LP sun koma ADC Ƴan majalisar wakilai... Tanka Ta Murƙushe Direban Aikin Kai Kaya Har Lahira A Lagos Wani direban aikin... Blord Ya Shaƙi Iskar ‘Yanci Daga Gidan Yari Na Kuje, Ya Kuma Nuna Godiya Ga Masoyansa Shahararren ɗan kasuwa... Blord Ya Shaƙi Iskar ‘Yanci Daga Gidan Yari Na Kuje, Ya Kuma Nuna Godiya Ga Masoyansa Shahararren ɗan kasuwa...