All stories tagged :

Hausa

Ƙasar UAE Ta Fice Daga Ƙungiyar OPEC Bayan Shekaru Sama Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe mutane 7 a wata kasuwa a jihar...

Sulaiman Saad
Hausa

An sanar da kuÉ—in kujerar aikin hajji

Sulaiman Saad
Hausa

Shettima Ya Tafi Davos Don Wakiltar Nijeriya A Taron Tattalin Arziƙin...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Kotun Legas Ta Ba Da Umarnin Kama Oku Ma’aikacin Dangote Kan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan fashi da makami uku sun faɗa hannun ƴan sanda

Sulaiman Saad
Hausa

Za A Fara Koyar Da Harshen China a Jami’ar Abuja

Muhammadu Sabiu
Hausa

‘Yan Sanda a Gombe Sun Kama Matasa Biyar Kan Kisan Wani...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan Bindiga Sun Sace Mutum 5 Ba Bayan Sun Harbe Likita...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Jami’an tsaro sun kashe Æ´an Æ™ungiyar IPOB 5 a Anambra

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun gano masana’antar Æ™era a Benue

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Gwamnatin Kogi Ta Ce Ta Ceto Yara 15 Daga Cikin Wadanda...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin Kogi Ta Tabbatar Da Sace Yara 24 Daga Gidan Marayu

Muhammadu Sabiu
Hausa

Jam’iyar NDC na zawarcin Obi da Kwankwaso

Sulaiman Saad
Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Gwamnatin Kogi Ta Ce Ta Ceto Yara 15 Daga Cikin Wadanda...

Gwamnatin Jihar Kogi ta bayyana cewa an samu nasarar ceto yara 15 daga cikin wadanda aka sace a wata makaranta da gidan marayu da ke Zariagi.Kwamishinan yada labarai na jihar, Kingsley Fanwo, ne ya bayyana hakan a ranar Litinin a Lokoja, inda ya ce maharan sun sace yara 23...