All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Musulman Abia Sun Yi Bikin Sallah Inda Suka  Yi Addu’ar Samun...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnan Akwa Ibom Ya Koma Jam’iyar APC

Sulaiman Saad
Hausa

Kotu ta tsare fitaccen É—an daudun Tiktok, Abubakar Kilina, a Kano...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Yadda Wani Magidanci Ya LakaÉ—a Duka Wa Matarsa Mai Juna Har...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mokwa:An gano gawarwarkin wasu yara 7 a yayin da ake cigaba...

Sulaiman Saad
Hausa

Dakataccen gwamnan Ribas  ya ziyarci Tinubu

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnatin Tarayya Ta Ware Naira Biliyan Biyu Da Tirela 20 Na...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojoji da DSS sun hallaka ‘yan bindiga 45 a Jihar Neja

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 7 sun mutu a hatsarin jirgin ruwa a Sokoto

Sulaiman Saad
Hausa

Mutane 7 sun mutu a hatsarin jirgin ruwa a Sokoto

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...