All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

‘Yansanda sun kama wanda ake zargi da garkuwa da mutane a...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Kaso 65 na magidanta dake Najeriya basa iya sayan abinci mai...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe wani lauya

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴansanda sun gurfanar da mutumin da ya yi lalata da ɗiyarsa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar dattawa ta amince Tinubu ya ciwo bashin dala biliyan $2.2

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun kama ƴan fashi da makami 6 a Bauchi

Sulaiman Saad
Hausa

An kama ɗan ƙasar Aljeriya dake safarar makamai zuwa Najeriya

Sulaiman Saad
Hausa

An yi garkuwa da wata Æ´ar NYSC a jihar Neja

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe ƴan sanda biyu dake bawa ɗan majalisar...

Sulaiman Saad
Hausa

Sojoji sun kama wasu ɓatagari biyar ɗauke da bindigogi a jihar...

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...