All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Obasanjo ya ƙaryata labarin mutuwarsa

Sulaiman Saad
Hausa

Kotu ta bada umarnin EFCC ta cigaba da tsare Yahaya Bello

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu bai nemi sahalewar majalisar ba kafin ya sayo sabon jirgi...

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar aiki ta kwanaki uku ƙasar Faransa

Sulaiman Saad
Hausa

Hukumar EFCC ta kama mutane 15 da ake zargi da damfara...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wani mutum ya tsallake rijiya da baya a jihar Lagos

Sulaiman Saad
Hausa

Sojoji sun kashe mayaƙan ƙungiyar IPOB

Sulaiman Saad
Hausa

Matatar man fetur ɗin Dangote ta rage ₦20 a farashin litar...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun gano wasu bama-bamai a Maiduguri

Sulaiman Saad
Hausa

INEC za ta fara rajistar katin zaɓe a matakin ƙasa a...

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...