All stories tagged :

Hausa

Isra’ila Ta Fitar Da Gargaɗi Bayan Iran Ta Harba Mata Makamai...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin Enugu ta bayyana dalilin sanya haraji kan gawar mutane

Sulaiman Saad
Hausa

ÆŠan tsohon gwamnan Kaduna Ahmad Makarfi ya rasu a hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun kama mutane 6 da ake zargi da kisan...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun kama wani fursuna da ya tsere daga gidan...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴansanda sun kama mutumin da yake lalata da ƴar cikinsa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar wakilai za ta samar da jami’ar Bola Ahmad Tinubu

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai wuce Paris daga London

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnan Kano ya bawa Æ´an kasuwar Kantin Kwari da gobara ta...

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnatin Katsina za ta samar da kantunan Rumbun Sauki

Sulaiman Saad
Hausa

Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta buƙaci a koma sayar da fetur...

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Muhammadu Sabiu
Hausa

Amurka Ta Yi Iƙirarin Raunata Sabon Jagoran Addinin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojojin Amurka Sun Tabbatar Da Mutuwar Ma’aikatan Jirgi Shida A Hatsari...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wani Makeken Jirgin Sojin Amurka Ya Yi Hatsari A Iraƙi

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Rundunar dakarun juyin juya hali na Iran ta ce ta ƙaddamar da hari na 48 kan Isra'ila, kamar yadda kafofin yaɗa labarai na ƙasar suka ruwaito.Kamfanin dillancin labarai na Jamhuriyar Musulunci ya bayyana cewa an kai sabon harin ne tare da haɗin gwiwar mayaƙan ƙungiyar Hezbollah da ke ƙasar...