All stories tagged :

Hausa

Wike ya ziyarci shugaban jam’iyar APC

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan Sanda Sun Kama Wasu Mutane Biyu Da Ake Zargi Da...

Sulaiman Saad
Hausa

‘Kada ka yarda ka cire tallafin wutar lantarki’—Ƙungiyar ƙwadago ta faɗa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An Kama Wasu Mutane Biyu Suna Aikata Lalata A Cikin Coci...

Sulaiman Saad
Hausa

Ministan tsaro ya yi murabus saboda zanga-zanga

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu ya gana da ƴan wasan Super Eagles a fadar shugaban...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan Bindiga Sun Kashe Ɗan Sanda Ɗaya Tare  Kubutar Ɗaurarru  7...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan Sanda Sun Kama Yan Fashi Da Makami 6 Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tsohon Gwamnan Kaduna Ramalan Yero  Ya Koma Jam’iyar APC

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan Fansho Za Su Gudanar Da Zanga-Zanga Tsirara A Najeriya

Sulaiman Saad
Hausa

Sojojin Ruwa Sun Kama Ɓarayin Ɗanyen Man Fetur A Jihar...

Sulaiman Saad

Featured

Arewa

Dauda Lawal ya yabawa dakarun soja bayan da su ka kashe...

Sulaiman Saad
Hausa

Kotu ta bayar da  umarnin kama Mamman tsohon ministan wutar lantarki...

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnan Katsina Ya Biya Wa Maniyyatan Jiharsa Kuɗin Hadaya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fursunoni 9 Sun Haddace Alƙur’ani A Gidan Yari A Kano

Muhammadu Sabiu
Sulaiman Saad

Dauda Lawal ya yabawa dakarun soja bayan da su ka kashe...

Gwamnan jihar Zamfara, Dauda Lawal Dare ya yabawa dakarun sojan Najeriya na rundunar haɗin gwiwa ta Operation Fansan Yamma kan nasarar da su ka samu a yaƙin da su ke da yan ta'adda a jihar. A wata sanarwa da aka fitar ranar Lahadi, Sulaiman Idris mai magana da yawun gwamnan...