All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
#SecureNorth

Abducted Kano University lecturer regains freedom

Khad Muhammed
#SecureNorth

Abuja-Kaduna train: We’re Still negotiating with bandits – FG

Khad Muhammed
Crime

Ogun: Two die as cultists clash

Khad Muhammed
#SecureNorth

Nigerian military eliminate 42 terrorists in North East

Khad Muhammed
Crime

Abuja unrest: Police to investigate root cause of Dei Dei crisis

Khad Muhammed
Crime

Sit-at-home: Criminals enforcing order do not deserve mercy – IPOB

Khad Muhammed
Crime

Sen. Shehu Sani praises Police over arrest of suspected killers of...

Khad Muhammed
Crime

Nigerian soldiers eliminate IPOB/ESN fighters in Imo

Khad Muhammed
Crime

Gunmen block Amansea road to enforce sit-at-home as police kill two...

Khad Muhammed
Crime

Niger: Security operatives foil bandits attacks on three LGs, kill scores

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...