All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Three mortuary attendants docked for allegedly cutting off dead woman’s wrists,...

Khad Muhammed
Crime

Court takes decision on Kano Assembly investigating Ganduje over alleged bribery...

Khad Muhammed
Crime

Smith accuses police of collecting houses from criminals and drug bandits...

Khad Muhammed
Crime

Man gets seven-year jail term for impersonating Superintendent of Police

Khad Muhammed
Crime

EFCC arraigns 2 for land scam in Enugu

Khad Muhammed
Crime

EFCC: Magu reveals those protecting Diezani Allison-Madueke

Khad Muhammed
Crime

Gunmen abduct doctor, two others in Ondo, demand N50million

Khad Muhammed
Crime

EFCC arrests nine Yahoo boys in Abuja, recovers cars, others

Khad Muhammed
Crime

Court detains eight men for allegedly beheading policeman in Jos

Khad Muhammed
Crime

One killed, five kidnapped as suspected herdsmen attack Osun community

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...