All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
#SecureNorth

‘Thieves’ Break Into BUK Female Hostel, Steal 17 Phones

Faruk Muhammed
#SecureNorth

Gunmen murder 2 policemen, set patrol vehicle ablaze in Jigawa

Khad Muhammed
Crime

Ogun: Gov Abiodun declares ‘war’ on Yahoo boys, kidnappers

Khad Muhammed
Crime

Delta: Man admitted in hospital after being shot by suspected cultists...

Khad Muhammed
Crime

NSCDC arrests 48-year-old notorious vandal in Jigawa

Khad Muhammed
#SecureNorth

21 kidnapped victims rescued in Zamfara

Khad Muhammed
Crime

Amotekun apprehend notorious highway robber in Osun

Khad Muhammed
Crime

NSCDC creates new cybercrime fighting unit in Osun

Khad Muhammed
Crime

Army Begins ‘Operation Crocodile Smile’ In Ondo To Curb Kidnapping, Others

Khad Muhammed
#SecureNorth

Many Villagers are rescued as bandits fall into hunters’ ambush in...

Faruk Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...