All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

I killed my wife for cheating on me- 28-year-old Artisan

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Attack Imo Police headquarters, Kill Two Officers, Injure Others

Khad Muhammed
Crime

Teenager in trouble for beating Principal to Coma in Osun

Khad Muhammed
Crime

IPOB members allegedly set police station ablaze in Ebonyi

Khad Muhammed
Crime

Police apprehend two suspected car snatchers in Kaduna

Khad Muhammed
Crime

Two suspected armed robbers arrested in Ikorodu

Khad Muhammed
Crime

Protect Fulani in the South, NEF tells Buhari, governors

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Shoot Former Sokoto Lawmaker, Abduct Wife

Khad Muhammed
Crime

Ogun: Police kills suspected cultist during gun battle

Khad Muhammed
Crime

Kaduna: Bandits raid Na’ikko village, kill 12, injure scores in fresh...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tuggar Ya Bayyana Aniyar Tsayawa Takarar Gwamnan Bauchi A 2027

Muhammadu Sabiu
Hausa

Isra’ila Da Hezbollah Sun Ci Gaba Da Musayar Wuta

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Da Pakistan Sun Tattauna Kan Tsagaita Wuta Da Kuma Shiga...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Shugaban jam’iyyar African Democratic Congress (ADC), David Mark, ya bayyana cewa Najeriya na fuskantar barazanar komawa tsarin jam’iyya ɗaya, inda ya zargi jam’iyyar APC da raunana jam’iyyun adawa da kuma cibiyoyin dimokiraɗiyya a ƙasar.Mark ya yi wannan jawabi ne a taron ‘yan adawa na ƙasa da aka gudanar a...