All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Forced marriage: 19-year-old woman allegedly stabs husband to death

Khad Muhammed
Crime

NSCDC to clamp down on illegal private guards in Osun

Khad Muhammed
Crime

Bauchi police record 149 gender violence cases, arrest 257 suspects

Khad Muhammed
Crime

Bandits becoming nuisance, will be dealt with urgently – Defence Minister,...

Khad Muhammed
Crime

Nigerian who posed as woman to dupe Malaysian arraigned

Khad Muhammed
Crime

Majority Of Bandits Are Fulani; Some Sneaked Into Nigeria From Other...

Khad Muhammed
Crime

Kaduna LG election: Nine-year-old girl killed by stray bullet in Makarfi

Khad Muhammed
Crime

Police confirm death of injured person in Bauchi community attack

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Herdsmen Kill Human Rights’ Activist, Sowore’s Younger Brother In Edo

Khad Muhammed
Crime

Zamfara: FG shuts down telecom services as security forces begin operation

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...