All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

20-year-old wife drinks snipper after divorce

Khad Muhammed
Crime

EXCLUSIVE: IPOB Leader, Nnamdi Kanu’s Lawyer Speaks On His Client’s Arrest,...

Khad Muhammed
Crime

Abaribe tells Buhari govt how to treat Nnamdi Kanu in DSS...

Khad Muhammed
Crime

FG condemns killing of Nigeria Footballer in UK

Khad Muhammed
Crime

How Police invaded Ajaawa, killed residents – Oyo LG boss, monarch...

Khad Muhammed
Crime

Cultists threatening our lives – Epe residents send SOS to Lagos...

Khad Muhammed
Crime

ESN kills, beheads native doctor over charm failure

Khad Muhammed
Crime

Court remands four men over alleged witchcraft

Khad Muhammed
Crime

Bandits Invade Kaduna Barracks, Steal Cows Owned By Army Officers

Khad Muhammed
Agriculture

Fear in Akwa Ibom as cult activities take over primary, Secondary...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...